Máy test mạng tl-521 chính hãng talon tl – 521 5-in-1 network tester tổng phân phối số lượng lớn

11:14 07/10/2017
http://phukienmang.vn/
Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!
Add: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HN
Tell: 024. 37759402 – 092 320 5555 – 0916.616.068(zalo)
Skype: annam.lavi
Email: vattuthietbimang@gmail.com
Cung cấp/phân phối  vật tư thiết bị mạng, thiết bị quang, thiết bị điện chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng, điện nhẹ, thi công lại…
Giao hàng toàn quốc
Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn, khách dự án liên hệ hotline:0916.616.068

=========================
Máy test mạng TL-521 chính hãng Talon TL – 521 5-in-1 Network Tester

    Giá 1.000.000 VNĐ
Máy test mạng tl-521 chính hãng talon tl – 521 5-in-1 network tester tổng phân phối số lượng lớn
Máy test mạng TL-521 được Phân phối bởi:
CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC
ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN .ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555
Máy test mạng tl-521 chính hãng talon tl – 521 5-in-1 network tester tổng phân phối số lượng lớn
Máy test mạng tl-521 chính hãng talon tl – 521 5-in-1 network tester tổng phân phối số lượng lớn
Test 5 loại dây cáp
thử nghiệm một nút đơn giản
Ergonomic thiết kế cầm tay
thử nghiệm cài đặt hệ thống dây điện hoặc bản vá lỗi cáp
từ xa đơn vị mua sắm ở đơn vị chính
600 FT kiểm tra distance(RJ-45/RJ-11/BNC)
truy cập thuận tiện pin
được xây dựng trong thử nghiệm pin
đèn LED cho biết kết nối và lỗi
Beeper cung cấp âm thanh truyền tin của kết quả thử nghiệm
thử nghiệm hệ thống bơm xăng (STP0 hoặc unshielded(UTP) dây cáp mạng LAN
thử nghiệm lá chắn in1394 và cáp USB
MOQ:500pcs
thời hạn thanh toán : L/C tại cảnh và TT
đóng gói: hộp 600D polyester túi + màu sắc
Máy test mạng tl-521 chính hãng talon tl – 521 5-in-1 network tester tổng phân phối số lượng lớn
Máy test mạng tl-521 chính hãng talon tl – 521 5-in-1 network tester tổng phân phối số lượng lớn

THÔNG TIN NGƯỜI ĐĂNG:

Người đăng:
Trần Thúy Vy - annam.telecom
Địa chỉ:
160 Chùa Láng, Đống Đa, Hà nội
Điện thoại:
0912100046
Địa chỉ Email:
annam.telecom@gmail.com
Hỗ trợ:
annam.lavi
 
Xem thêm:

Faceplate Mặt nạ outlet 3 cổng commscope

Faceplate Mặt nạ outlet 3 cổng Commscope
  • 10:26 11/10/2018

Nhân modul rời rj45, nhân rời cho patch panel cat5/cat6

Nhân modul rời RJ45, nhân rời cho patch panel cat5/cat6
  • 10:26 11/10/2018

Đế Wallplate chữ nhật và hình vuông (loại đẹp)

Đế Wallplate chữ nhật và hình vuông (loại đẹp)
  • 10:26 11/10/2018

Thanh đấu nối Patch panel 24 cổng cat5e mã 1479154-2

Thanh đấu nối Patch panel 24 cổng cat5e mã 1479154-2
  • 10:26 11/10/2018

Thanh đấu dây Patch Panel amp voice 100 pn 558839-1, 110 style or 50 pair chuyên dùng cho thoại rj1 cat3

Thanh đấu dây Patch Panel AMP Voice 100 pn 558839-1, 110 style or 50 pair Chuyên dùng cho thoại RJ11 cat3
  • 10:26 11/10/2018

Thanh đấu nối patchpanel RJ11 cat3 amp 25port

Thanh đấu nối Patch Panel RJ11 Cat3 AMP 25port
  • 10:26 11/10/2018

Thanh đấu nối Patch panel 24 cổng cat6

Thanh đấu nối Patch panel 24 cổng cat6
  • 10:26 11/10/2018

Thanh quản lý cáp tủ rack tủ mạng 19u

Thanh quản lý cáp tủ rack tủ mạng 19u
  • 10:26 11/10/2018

Dây nhảy quang om3 multimode sc-sc duplex

Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-SC Duplex
  • 10:26 11/10/2018

Cáp quang single-mode 8fo (core or sợi)

Cáp quang Single-mode 8FO (Core or Sợi)
  • 10:26 11/10/2018

Dây nhảy quang 3.0 mét lc – lc multi-mode

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-mode
  • 15:39 10/10/2018

Dây nhảy quang 3.0 mét lc – sc Single

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Single
  • 15:36 10/10/2018

Dây nhảy quang 3.0 mét lc – lc single

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single
  • 15:36 10/10/2018

Tủ đấu dây, tủ cáp điện thoại 500 đôi

Tủ đấu dây, tủ cáp điện thoại 500 đôi – POSTEF KP600
  • 10:21 11/10/2018

Cáp đồng trục liền nguồn

Cáp đồng trục liền nguồn
  • 10:21 11/10/2018

Cáp đồng trục Sino 5c-fb/vl

Cáp đồng trục SINO 5C-FB/VL
  • 10:21 11/10/2018

Cáp mạng vinacap cat5E utp hàng chính hãng

Cáp mạng VINACAP CAT5E UTP Hàng chính hãng
  • 10:21 11/10/2018