Thanh lý switch cisco catalyst 3750 và cisco catalyst 2960 giá tốt nhất thị trường

08:31 22/02/2017
Chúng tôi chuyên cung cấp Máy chủ (Server), Linh kiện máy chủ, thiết bị Router cisco, Switch cisco, Linh kiện cisco: Cable, Nguồn, Ram, Flash
CÔNG TY CP MÁY CHỦ RẺ
Mr.Trung 0936313733
Skype/Yahoo:thanhtrung_ntc;​
http://maychure.vn​

WS-C3750-24TS-S,WS-C3750-48TS-S,WS-C3750-24TS-E,WS-C3750-24PS-S,WS-C3750-48PS-S,WS-C3750-48TS-E,WS-C3750G-24T-E,WS-C3750G-24T-S,WS-C3750G-24TS-S1U,WS-C3750G-24TS-E1U,WS-C2960-24TC-L,WS-C2960-48TT-L,WS-C2960-48TC-L,WS-C2960G-48TC-L,WS-C2960-24TT-L


Cisco Catalyst 2960 Series:
Thanh lý switch cisco catalyst 3750 và cisco catalyst 2960 giá tốt nhất thị trường
WS-C2960-24TC-L: Cisco WS-C2960-24TC-L Ethernet Switch - 24 x 10/100Base-TX, 2 x 10/100/1000Base-T. Giá: 9,000,000 VNĐ


WS-C2960-48TT-L: Cisco Catalyst switch 2960 48 10/100 + 2 1000BT LAN Base Image. Giá: 10,000,000 VNĐ


WS-C2960-48TC-L: Cisco Catalyst 2960-48TC - switch - 48 10/100 + 2 1000BT - Managed - rack-mountable. Giá: 11,000,000 VNĐ


WS-C2960G-48TC-L: Cisco Catalyst switch 2960 48 Port 10/100/1000, 4 T/SFP LAN Base Image. Giá: 20,000,000 VNĐ


WS-C2960-24TT-L: Cisco Catalyst switch 2960 24 10/100 + 2 1000BT LAN Base Image. Giá: CALL


Cisco Catalyst 3750 Series:
Thanh lý switch cisco catalyst 3750 và cisco catalyst 2960 giá tốt nhất thị trường
WS-C3750-24TS-S: Cisco Catalyst switch 3750 24 10/100 + 2 SFP + IPB Image. Giá: 11,000,000 VNĐ


WS-C3750-48TS-S: Cisco Catalyst switch 3750 48 10/100 + 4 SFP + IPB Image. Giá: 12,000,000 VNĐ


WS-C3750-24TS-E: Cisco Catalyst switch 3750 24 10/100 + 2 SFP + IPS Image. Giá: 14,000,000 VNĐ


WS-C3750-24PS-S: Cisco Catalyst switch 3750 24 10/100 PoE + 2 SFP + IPB Image. Giá: 14,000,000 VNĐ


WS-C3750-48PS-S: Cisco WS-C3750-48PS-S 3750 48 Port 10/100-4 SFP STND CATALYST Switch. Giá: 14,500,000 VNĐ


WS-C3750-48TS-E: Cisco Catalyst switch 3750 48 10/100 + 4 SFP + IPS Image. Giá: 15,000,000 VNĐ


WS-C3750G-24T-E: Cisco Catalyst switch 3750 24 10/100 PoE + 2 SFP + IPB Image. Giá: 18,000,000 VNĐ


WS-C3750G-24T-S: Cisco WS-C3750G-24T-S Catalyst 3750G-24T-S SMI 24 Port Gigabit Switch. Giá: 18,000,000 VNĐ


WS-C3750G-24TS-S1U: Cisco Catalyst switch 3750 24 10/100/1000 + 4 SFP + IPB Image; 1RU. Giá: 19,000,000 VNĐ


WS-C3750G-24TS-E1U: Cisco Catalyst switch 3750 24 10/100/1000 + 4 SFP + IPS Image; 1RU. Giá: 22,000,000 VNĐ


Công ty CP Máy chủ rẻ Nhận đặt hàng theo yêu cầu của Quý khách hàng đối với những mã hàng không có sẵn.
2960-1.jpg  2960.jpg WSC375024P.jpg WSC375024PSS.jpg ​

THÔNG TIN NGƯỜI ĐĂNG:

Người đăng:
Nguyễn Thành Trung - trungkd198
Địa chỉ:
Phòng 2309, Sảnh C T02 Chung Cư C37 Bộ Công An, Đường Tố Hữu, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm
Điện thoại:
0936313733 - 0949488855
Địa chỉ Email:
trungkd198@gmail.com
Hỗ trợ:
thanhtrung_ntc
Hỗ trợ:
Yahoo support
 
Xem thêm:

Phân Phối (Master) switch cisco

Công ty Thế Giới Mạng (TGM) chúng tôi chuyên phân phối, cung cấp thiết bị mạng như: Fortinet, Cisco, HPE,Meraki,Juniper. Với phương châm chất lượng và uy tín được đặt lên hàng đầu.
  • 16:59 12/10/2017

Dịch vụ thi công, lắp đặt hệ thống mạng cho các khu công nghiệp

Dịch vụ thi công, lắp đặt hệ thống mạng cho các khu công nghiệp
  • 09:41 12/10/2017

Trung tâm đào tạo tin học khai giảng

tin học văn phòng
  • 09:28 12/10/2017

Dây nhảy quang 3,5,10m multimode lc-lc, sc-sc, lc-sc chỉ bán hàng chính hãng luôn sẵn hàng

đức hạnh computer chuyên cung cấp linh kiện, phụ kiện, thiết bị mạng - quang hàng chính hãng giá rẻ
  • 14:26 17/10/2017

kìm mạng cat 6 talon 2810r, đa năng rj11- rj45 - c6 cho dân IT

Đức Hạnh computer chuyên cung cấp các linh phụ kiện, thiết bị mạng quang chính hãng cho các công trình dự án lớn
  • 15:00 17/10/2017

Phân phối ( Master ) Firewall Fortigate

Phân phối Master Firewall Fortigate - Giao hàng hỗ trợ cấu hình tận nơi
  • 11:06 10/10/2017

Máy thu công suất quang cầm tay Jw3208 giá tốt, hàng có sẵn

Đức Hạnh computer chuyên cung cấp các linh phụ kiện, thiết bị mạng quang chính hãng cho các công trình dự án lớn
  • 15:01 17/10/2017

Hộp cáp điện thoại giá tốt, vận chuyển toàn quốc

Đức Hạnh computer chuyên cung cấp linh kiện, phụ kiện, thiết bị mạng - quang hàng chính hãng giá rẻ
  • 14:33 17/10/2017

Dây nhảy quang 3,5,10m singlemode lc-lc, sc-sc, lc-sc sẵn hàng, hàng chuẩn

Đức Hạnh computer chuyên cung cấp linh kiện, phụ kiện, thiết bị mạng - quang hàng chính hãng giá rẻ
  • 14:33 17/10/2017

Cáp điện thoại vinacap, amp, sino chuyên bán hàng chính hãng

Đức hạnh computer chuyên cung cấp linh kiện, phụ kiện, thiết bị mạng - quang hàng chính hãng giá rẻ
  • 14:30 17/10/2017

Máy test mạng sc-8108, đo được số mét cáp, sẵn hàng

Đức Hạnh computer chuyên cung cấp các linh phụ kiện, thiết bị mạng quang chính hãng cho các công trình dự án lớn
  • 15:01 17/10/2017

Máy test cáp mạng noyafa - 468b giá tốt cho khách dự án

Đức Hạnh computer chuyên cung cấp các linh phụ kiện, thiết bị mạng quang chính hãng cho các công trình dự án lớn
  • 15:01 17/10/2017

Switch Cisco Layer3 mới 99% 0932783869

cisco tốt
  • 15:56 11/09/2017

máy cảm ứng và phần mềm quản lý bán hàng cho coffee ,sinh tố giá rẻ

máy cảm ứng và phần mềm quản lý bán hàng cho coffee ,sinh tố giá rẻ
  • 10:44 09/09/2017

Website tiện ích cho người tiêu dùng thông minh

Giá độc là Website đầu tiên và lớn nhất tại Việt Nam chia sẻ mã giảm giá, khuyến mại. Có hàng trăm nghìn thành viên tham gia mua sắm mỗi ngày.
  • 14:30 07/09/2017

Máy test cáp mạng noyafa nf 468b giá rẻ

Đức Hạnh computer chuyên cung cấp các linh phụ kiện, thiết bị mạng quang chính hãng cho các linh phụ kiện, thiết bị mạng quang chính hãng cho các công trình dự án lớn
  • 15:01 17/10/2017

Phân phối cáp đồng trục rg6,rg11 hàng chính hãng sino giá tốt cho dự án

đức hạnh computer chuyên cung cấp linh kiện, phụ kiện, thiết bị mạng - quang hàng chính hãng
  • 16:06 28/09/2017